POWER SUPPLY (พาวเวอร์ซัพพลาย) AEROCOOL KCAS-500W (80 PLUS BRONZE) NO BOX P10626
New
คุณสมบัติสินค้า:
SKU : P10626
สั่งซื้อสินค้า
Message Us
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
Share
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
หมวดหมู่ :
สินค้าทั้งหมด
Share
รายละเอียดสินค้า
การรับประกันสินค้า
ประกันร้าน 30 วัน (ภายใต้เงื่อนไขการรับประกันสินค้า)
สินค้ามือ 2, ไม่มีกล่อง, (ตัวพาวเวอร์ซัพพลายแบบถอดสายไม่ได้)
---------------------------------------------------------
คุณสมบัติสินค้า
BRAND AEROCOOL
MODEL KCAS 500
TYPE COMPLIANT WITH ATX12V VER.2.3.
POWER CAPACITY 500W
INPUT FREQUENCY RANGE 47-53HZ
FAN SIZE 12 CM
EFFICIENCY UP TO 85%+
PROTECTION OVP/UVP/OPP/SCP/SIP
CERTIFICATION 80 PLUS BRONZE
ATX MAIN CONNECTOR (20+4 PIN) X 1 CONNECTOR
CPU POWER CONNECTOR (4+4 PIN) X 1 CONNECTOR
PCIE POWER CONNECTOR (6+2 PIN) X 2 CONNECTOR
SATA POWER CONNECTOR 7 CONNECTOR
PERIPHERAL POWER CONNECTOR 4 CONNECTOR
FLOPPY POWER CONNECTOR 1 CONNECTOR
PACKAGE DIMENSION (W X D X H) : 24.00 X 9.50 X 20.00 CM
GROSS WEIGHT 1.65 KG
VOLUME 4,560.00 CM3
เงื่อนไขการรับประกันสินค้า
คืนสินค้าได้ภายใน 7 วัน (นับจากวันที่ได้รับสินค้า)
สินค้าต้องอยู่ในสภาพสมบูรณ์ไม่แตก หัก บิ่น ไหม้ หรือโดนน้ำ
วอยด์รับประกันต้องไม่ชำรุด ฉีกขาด
ต้องมีเหตุผลอันสมควรในการขอคืนสินค้า
สินค้าเกี่ยวข้อง
New
RAM (แรม) G.SKILL AEGIS DDR4 4GB (4GBX1) 2133MHz P12981
CASE (เคสเปล่า) ANTEC NX500 (BLACK) P17379
การ์ดจอ (VGA) SAPPHIRE RX 6600 8GB 2F PLUS GAMING P12369