การ์ดจอ (VGA) ASROCK RX6700XT 12GB 3F PHANTOM GAMING D OC P12384
New
คุณสมบัติสินค้า:
SKU : P12384
สั่งซื้อสินค้า
Message Us
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
Share
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
หมวดหมู่ :
สินค้าทั้งหมด
Share
รายละเอียดสินค้า
การรับประกันสินค้า
ประกัน SYNNEX 01/2024
ประกันร้าน 30 วัน (ภายใต้เงื่อนไขการรับประกันสินค้า)
สินค้ามือ 2, มีกล่อง
---------------------------------------------------------
คุณสมบัติสินค้า
BRAND ASROCK
MODEL AMD RADEON RX 6700 XT PHANTOM GAMING D 12GB OC
GPU AMD RADEON RX 6700 XT
CUDA CORE / STREAM PROCESSORS 2560
CORE CLOCK
BOOST CLOCK: UP TO 2622 MHZ
GAME CLOCK: UP TO 2548 MHZ
BASE CLOCK: 2457 MHZ
MEMORY CLOCK 16 GBPS
MEMORY SIZE 12GB
MEMORY TYPE GDDR6
MEMORY INTERFACE 192-BIT
BUS INTERFACE PCI EXPRESS 4.0 X16
MICROSOFT DIRECTX SUPPORT 12 ULTIMATE
OPENGL 4.6
HDMI 1 PORT (HDMI 2.1)
DISPLAYPORT 3 PORTS (DP 1.4)
NEED POWER SUPPLY 700 W
POWER CONNECTORS 2 X 8 PIN
เงื่อนไขการรับประกันสินค้า
คืนสินค้าได้ภายใน 7 วัน (นับจากวันที่ได้รับสินค้า)
สินค้าต้องอยู่ในสภาพสมบูรณ์ไม่แตก หัก บิ่น ไหม้ หรือโดนน้ำ
วอยด์รับประกันต้องไม่ชำรุด ฉีกขาด
ต้องมีเหตุผลอันสมควรในการขอคืนสินค้า
สินค้าเกี่ยวข้อง
New
CASE (เคสเปล่า) ITSONAS GALAXY SPARKLE (BLACK) P10053
CASE (เคสเปล่า) AEROCOOL AERO 500 (BLACK) P15191
CASE (เคสเปล่า) ANTEC NX500 (BLACK) P17379
RAM (แรม) G.SKILL AEGIS DDR4 4GB (4GBX1) 2133MHz P12981